หน้าแรก    ติดต่อเว็บมาสเตอร์
ตุลาคม 26, 2014, 08:40:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ขอเชิญสมาชิกร่วมสมัครเป็นสมาชิกพัฒนาเว็บเชิญคลิกที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 »   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญสมาชิกทุกท่าน..ร่วมสมัครเป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ..ปีที่ 2  (อ่าน 70666 ครั้ง)
Webmaster
Administrator
Hero Member
*

โหวต 558

« เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 05:25:48 PM »

สวัสดีครับ สมาชิกชาวอิสานฟิชชิ่งทุกท่าน

เว็บอิสานฟิชชิ่งได้ก่อตั้งมาตั้งแต่ ปี พ.ศ. 2548 จนถึงปัจุบัน แรกเริ่มเดิมที ผู้ก่อตั้งประสงค์ตั้งเว็บขึ้นมา
เพื่อที่จะให้สมาชิกได้มีสถานที่แลกเปลี่ยนความรู้  ประสบการณ์ ในการตกปลากัน โดยไม่ได้เน้นในเรื่องทำการค้าขาย
ซึ่งทางสมาชิกเว็บก็ได้เข้าใจในจุดนี้ดี จึงทำให้เว็บไม่ได้ไม่มีรายได้เข้ามา การที่จะให้เว็บมาสเตอร์ทำคนเดียวนั้น
เป็นเรื่องที่ อาจจะเกินความสามารถ จึงขอความร่วมมือมายังสมาชิก ที่ไม่เดือดร้อนเรื่องเงินได้เข้าร่วมเป็นสมาชิกพัฒนาเว็บมีอายุสมาชิก 1 ปี โดยจะมีสิทธิ์แก้ไขกระทู้ที่ตัวเองโพสท์ โดยไม่ต้องแจ้งให้เว็บมาสเตอร์แก้ไขให้ และสิทธิ์อื่นๆ ที่ทางเว็บจะจัดขึ้น ทางเว็บมาสเตอร์ ก็ไม่ได้บังคับนะครับว่าต้องสมัคร แต่ขอความร่วมมือมายังกับสมาชิกเท่านั้น เพราะทางเว็บมาสเตอร์จะทำต้องเพื่อสมาชิกอีกหลายอย่าง เพื่อให้เว็บของเราก้าวไปข้างหน้าต่อไป สำหรับท่านที่สมัครเข้ามาเมื่อปีที่แล้ว ผมขออนุญาตให้สมัครเข้ามาใหม่นะครับ  หวังว่าจะได้รับความร่วมมือจากสมาชิกอีกเช่นเคยนะครับ

ท่านที่เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บปีที่ 2 มีดังนี้ครับ

1. น้าเขียดทราย          เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
2. น้านายเหน่ง           เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
3. mr.uglyman        เป็นสมาชิกค้าขายและพัฒนาเว็บ
4. น้านิสิตเก่า สุราศาสตร์  เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
5. น้านายเพียว-มัจฉาสะอื้น  เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
6. น้าเซียนจ๋า                 เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
7. น้าที่ลุ่มน้ำโมง             เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
8. น้าบ่อใหญ่ฟิชชิ่ง           เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
9. น้าเฮงบุรีรัมย์               เป็นสมาชิกค้าขายและพัฒนาเว็บ
10. น้าทีมงานหม้านหมาน    เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
11.น้าเอก เซกา               เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
12.น้าThongsuk            เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
13.น้าน้อยเบดหาย           เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
14.น้าครูฮุย                   เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
15.น้ารอ บ้านฝาง            เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
16.น้าbanphufishing     เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
17.น้าลุงแจ็ค       เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
18.น้าsun 101  เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
19.น้าdusit   เป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ

ส่วนท่านที่จะช่วยสมัครเข้ามาผมจะอัพเดท ให้เรื่อยๆครับ

สมัครสมาชิกพัฒนาเว็บโดยโอนเงินมาที่

ชื่อบัญชี นายทวีวัฒน์ แสนโยธา   ธ.กรุงเทพ  สาขาโลตัส น่าน

ประเภทบัญชีออมทรัพย์  เลขที่บัญชี 654-0-09120-1

จึงแจ้งมาเพื่อโปรดพิจารณาครับ

เว็บมาสเตอร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2011, 11:07:20 AM โดย เว็บมาสเตอร์ » บันทึกการเข้า

อัพเดทฉับไว ใส่ใจสมาชิก
นิสิตเก่า สุราศาสตร์
สมาชิกพัฒนาเว็บ
Sr. Member
*

โหวต 0

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 09:04:50 AM »

สวัดดีคับ น้าแอ๊ดและท่านเว็บมาสเตอร์  รับแซบ...อุ๊ย!! รับ"ทราบ"และขอบคุณคับ
Kruhui
Hero[III] Member
*
*

โหวต 32

ไม่ได้ชอบตกปลาเพราะซาดิสม์      แต่เพราะชอบใช้ชีวิตกลางแจ้ง ชอบตกปลาหาได้ชอบค

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 03:41:08 PM »

กี่บาทครับ น้าเว็บ
เท่าเดิมหรือเปล่า (๑๐๐ บาท)

ไม่ได้ชอบตกปลาเพราะซาดิสม์      แต่เพราะชอบใช้ชีวิตกลางแจ้ง
ชอบตกปลาหาได้ชอบความรุนแรง    ได้ต้มยำทำแกงเป็นไซด์ไลน์
Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 03:48:33 PM »

กี่บาทครับ น้าเว็บ
เท่าเดิมหรือเปล่า (๑๐๐ บาท)

สวัสดีครับ น้าครูฮุย
ผมลืมบอกไปขั้นต่ำ  100  ครับ
หรือจะมากกว่านี้ก็ได้ครับ แล้วแต่ศรัทธา
เพราะว่าเงินส่วนนี้ เว็บมาสเตอร์ จะนำมาปรับปรุงเว็บ
เพื่อให้สมาชิกได้ใช้งานกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2011, 11:29:54 PM โดย พี่น้องเปรม » บันทึกการเข้า

Sr. Member
*

โหวต 0

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 04:24:50 PM »

สวัดดีคับ ท่านเว็ปมาสเตอร์ สนับสนุนไปแล้วคับ 100 บาท ผมบ่ได้ลงรูปน่ะคับพอดีกล้องไม่อยู่ เอาแบบนี้เลยแล้วกันคับ     

จากบัญชี  ...0127968  เข้าบัญชีเลขที่  6540091201 วันที่ 03/04/54   เวลา  15:56
Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 09:46:48 PM »

สวัดดีคับ ท่านเว็ปมาสเตอร์ สนับสนุนไปแล้วคับ 100 บาท ผมบ่ได้ลงรูปน่ะคับพอดีกล้องไม่อยู่ เอาแบบนี้เลยแล้วกันคับ     

จากบัญชี  ...0127968  เข้าบัญชีเลขที่  6540091201 วันที่ 03/04/54   เวลา  15:56

ขอบคุณ น้านิสิตเก่าสุราศาตร์ (น้องวิทย์)
โอนมาได้รับแล้วครับ
ขอบคุณที่อุตส่าห์เสียสละเพื่อเว็บของเราครับ beer_cheer.gif

Sr. Member
*

โหวต 0

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 10:08:15 PM »

ขอบคุณ น้านิสิตเก่าสุราศาตร์ (น้องวิทย์)
ขอบคุณที่อุตส่าห์เสียสละเพื่อเว็บของเราครับ beer_cheer.gif

สวัดดีคับ ท่านเว็ปมาสเตอร์ (น้าตั๊ก) ไม่เป็นไรคับ ด้วยความเต็มใจคับ อยู่บ้านหลังเดียวกันต้องช่วยกันคับ
RangFishing
{ทีมงานปลาใหญ่.}

Hero[IIII] Member
*

โหวต 0

./.hs4ods./.

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 03:22:01 PM »

... pobmee pobmee pobmee...สนับสนุนด้วยคนครับ น้าตั๊ก จังได๋ผมจิติดต่อไปอีกครั้งนะครับ .... agree agree agree pobmee pobmee pobmee beer_cheer.gif beer_cheer.gif beer_cheer.gif.....

...สรรหาความรู้...ประสบการณ์...กับการตกปลา...
    ...//..ดำไม่ว่าแต่ขอให้ปลากินเหยื่อ..//...
พรานลำพอง

Hero[II] Member
*

โหวต 63

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 11:38:13 PM »

ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เข้าใจ ครับ  supergrin supergrin supergrin
เข้าใจว่า...
จะปีใหน ๆ ก็สนับสนุนเหมือนเดิมครับ.. supergrin
นายเพียวลั้นล้า
091-3297464 เด้อ!พี่น้องเด้อ!

Hero[IIIII] Member
*

โหวต 1

ไปหาเลาะซิดเบ็ดทางใด๋น้อจั๊งสิหมานหว่า

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 02:06:58 PM »

โอนนำแนจั๊ก200เซื่องเมียใด้ซำนี้
TTT
Super Hero Member
*
*

โหวต 565

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 04:48:52 PM »

โอนนำแนจั๊ก200เซื่องเมียใด้ซำนี้

น้าเพียว โอนมาได้รับแล้วครับ 200 บาท
ขอบคุณที่ร่วมสมัครสมาชิกพัฒนาเว็บครับ pobmee pobmee

เห็นหายหน้าไปนาน นึกว่าเมียไม่ให้เข้าเว็บซะเเล้ว  lol lol
ขอบคุณมากๆครับ beer_cheer.gif beer_cheer.gif
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2011, 05:53:01 PM โดย TTT » บันทึกการเข้า
พรานลำพอง

*

โหวต 63

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 11:53:39 PM »

อุ๊ย...โอนไปถึกบัญชีผู้ใด๋น้อมื้อกี้ตั้งว่า 5000 ...
ขออนุญาตน้าเว็บ..แจ้งรายละเอียดเลขบัญชี..
กับรายละเอียดอีกจักหน่อยแหน่ครับ..ทุก ๆ กระทู้..เด้อครับ
Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 08:33:42 AM »

อุ๊ย...โอนไปถึกบัญชีผู้ใด๋น้อมื้อกี้ตั้งว่า 5000 ...
ขออนุญาตน้าเว็บ..แจ้งรายละเอียดเลขบัญชี..
กับรายละเอียดอีกจักหน่อยแหน่ครับ..ทุก ๆ กระทู้..เด้อครับ

ตามนี้เลยครับ น้าครูอู๊ดHeavyDam

สมัครสมาชิกพัฒนาเว็บโดยโอนเงินมาที่

ชื่อบัญชี นายทวีวัฒน์ แสนโยธา   ธ.กรุงเทพ  สาขาโลตัส น่าน

ประเภทบัญชีออมทรัพย์  เลขที่บัญชี 654-0-09120-1

พรานลำพอง

*

โหวต 63

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 04:51:53 PM »

ตามนี้เลยครับ น้าครูอู๊ดHeavyDam

ชื่อบัญชี นายทวีวัฒน์ แสนโยธา   ธ.กรุงเทพ  สาขาโลตัส น่าน

ประเภทบัญชีออมทรัพย์  เลขที่บัญชี 654-0-09120-1

รับทราบ และขอบคุณครับน้าเว็บฯ.. pobmee pobmee pobmee
จ๋าKFC
รักน้อยๆ แต่ขอให้รักนานๆ
*
*

โหวต 154

ก่อนตีเหยื่อให้ท่อง นะโม นะมะ นะจ๊ะ นะจ๊ะ จ๊ะ จ๊ะ จ๊ะ

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 15, 2011, 08:07:54 PM »

สงสัยโอนไปพัฒนาคนที่สอง... Huh? Huh?

การตกปลา เป็น กีฬาชนิดหนึ่ง มีรู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย อย่าหวังแต่ได้ ถ้าไม่ได้แล้วจะเสียใจ วันพระไม่มีวันเดียว
ปลาใหญ่1
*
*

โหวต 29

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 15, 2011, 09:14:32 PM »

โอนแล้วไป๊ ละ ให้มัน สม คำ เว้า แน่เด้อ..ฟ้าวโอนให้คะเจ้านั้นเป็นหยั่ง..หึย....เป็นก้าวคัก...อิอิ.. supergrin supergrin pukey pukey tongue1
พรานลำพอง

*

โหวต 63

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 15, 2011, 09:25:24 PM »

โอนแล้วไป๊ ละ ให้มัน สม คำ เว้า แน่เด้อ..ฟ้าวโอนให้คะเจ้านั้นเป็นหยั่ง..หึย....เป็นก้าวคัก...อิอิ.. supergrin supergrin pukey pukey tongue1
จังซี่หละ..หนุ่มแล้วลืมหน้าลืมหล้ง... supergrin

*

โหวต 1

ไปหาเลาะซิดเบ็ดทางใด๋น้อจั๊งสิหมานหว่า

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 06:18:37 PM »

จังซี่หละ..หนุ่มแล้วลืมหน้าลืมหล้ง... supergrin
บ่อยากคึดฮอดยามเฒ่าเลย
พรานลำพอง

*

โหวต 63

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:09:03 PM »

บ่อยากคึดฮอดยามเฒ่าเลย
หายหน้าหายตาไปใสน้อ..บ่แม่นหลง ๆ ลืม ๆ แล้วตี้
นั่นหละสัญญาณความหนุ่ม(เหลือน้อยเริ่มมายาม)...
18 - 19 มิถุนายน ปีนี้สิมาบ่หละ..เขื่อนฯ.. supergrin
จ๋าKFC
*
*

โหวต 154

ก่อนตีเหยื่อให้ท่อง นะโม นะมะ นะจ๊ะ นะจ๊ะ จ๊ะ จ๊ะ จ๊ะ

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 09:27:53 AM »

หายหน้าหายตาไปใสน้อ..บ่แม่นหลง ๆ ลืม ๆ แล้วตี้
นั่นหละสัญญาณความหนุ่ม(เหลือน้อยเริ่มมายาม)...
18 - 19 มิถุนายน ปีนี้สิมาบ่หละ..เขื่อนฯ.. supergrin

เข่าใหม่ ปลามัน อยุ่ตั้วช่วงนิ.. laugh laugh eye_love eye_love

การตกปลา เป็น กีฬาชนิดหนึ่ง มีรู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย อย่าหวังแต่ได้ ถ้าไม่ได้แล้วจะเสียใจ วันพระไม่มีวันเดียว
จ๋าKFC
*
*

โหวต 154

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:30:17 AM »

beer_cheer.gif beer_cheer.gif beer_cheer.gif beer_cheer.gif

โอนไปให้แล้ว 209  บาท  ค้าขายตลอดชีพเด้อ... laugh laugh

Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 12:23:58 PM »

beer_cheer.gif beer_cheer.gif beer_cheer.gif beer_cheer.gif

โอนไปให้แล้ว 209  บาท  ค้าขายตลอดชีพเด้อ... laugh laugh

ขอบคุณ น้าเซียนจ๋า มากครับ
ที่ได้สมัครเข้าร่วมเป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
เงินส่วนนี้ ก็จะได้นำมาปรับปรุง และพัฒนาเว็บของเราต่อไป
ขอบคุณครับ

อ้อ ค้าขายตลอดชีพได้ครับ 
แต่ต้องสมัครสมาชิกค้าขายก่อนเด้อท่าน
ปีละ 300 บาทเท่านั้นเอง lol lol smash smash beer_cheer.gif

จ๋าKFC
*
*

โหวต 154

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 04:53:23 PM »

ขอบคุณ น้าเซียนจ๋า มากครับ
ที่ได้สมัครเข้าร่วมเป็นสมาชิกพัฒนาเว็บ
เงินส่วนนี้ ก็จะได้นำมาปรับปรุง และพัฒนาเว็บของเราต่อไป
ขอบคุณครับ

อ้อ ค้าขายตลอดชีพได้ครับ 
แต่ต้องสมัครสมาชิกค้าขายก่อนเด้อท่าน
ปีละ 300 บาทเท่านั้นเอง lol lol smash smash beer_cheer.gif

มีซำนี่หละเงิน กินเหล่าสงกรานต์เบิ่ดแล้ว..

ที่ลุ่มน้ำโมง
ชอบๆๆๆตกปลา
Full Member
*

โหวต 0

มาทำงานแล้วอะไม่ได้ไปซิดเบ็ดเลย...

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 07:42:50 PM »

มื่ออื่นสิไปโอนให้เด้อน้าเวปอาจสิบ่ได้โพสรูปเด้อเพาะวาเล่นจากโทรศัพท์คับ จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ

ประวิทย์
Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 07:57:59 PM »

มื่ออื่นสิไปโอนให้เด้อน้าเวปอาจสิบ่ได้โพสรูปเด้อเพาะวาเล่นจากโทรศัพท์คับ จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ

รับทราบครับ น้าต้อม ที่ลุ่มน้ำโมง

หายไปไหนมาน้อครับ  ไม่เห็นหน้าเห็นตา
หรือไปซุ่มเทิร์นโปรอยู่ lol lol

ที่ลุ่มน้ำโมง
ชอบๆๆๆตกปลา
Full Member
*

โหวต 0

มาทำงานแล้วอะไม่ได้ไปซิดเบ็ดเลย...

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 03:38:46 PM »

น้าเวปคราบโอนให้ละเด้อครับสองร่อยคือสิบ่ได่โพสรูปเด้อ คันได่แล่วกะตอบแน่เด้อคราบ pobmee pobmee pobmee pobmee

ประวิทย์
Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 03:56:58 PM »

น้าเวปคราบโอนให้ละเด้อครับสองร่อยคือสิบ่ได่โพสรูปเด้อ คันได่แล่วกะตอบแน่เด้อคราบ pobmee pobmee pobmee pobmee

ที่โอนมาได้รับแล้วครับ 200 บาท
ขอบคุณน้าต้อม ที่ลุ่มน้ำโมง ที่ร่วมสมัครเป็นสมาชิกพัฒนาเว็บครับ
เว็บจะอยู่ได้เพราะพวกเราช่วยกันครับ beer_cheer.gif
ขอบคุณมากๆครับ  ขอให้ตกปลาหมานๆ  เด้อ
 pobmee pobmee beer_cheer.gif

บ่อใหญ่ฟิชชิ่ง
ประธานบ่อตกปลา
*
*

โหวต 4

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 02:53:35 PM »

บ่อใหญ่ฟิชชิ่ง สนับสนุน 500 บาท โอนให้แล้วครับ  smash smash smash
Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 03:07:44 PM »

บ่อใหญ่ฟิชชิ่ง สนับสนุน 500 บาท โอนให้แล้วครับ  smash smash smash

ที่โอนมา 500 บาทได้รับแล้วครับ น้าสัสดี บ่อใหญ่ฟิชชิ่ง  agree

ขอบคุณที่ร่วมสมัครสมาชิกพัฒนาเว็บอิสานของเราครับ
ขอให้ได้กำไรจากการจัดแข่งเยอะๆนะครับ
หากมีสิ่งใดที่จะให้ช่วยเหลือ แจ้งมาเลยนะครับ  ยินดีอย่างยิ่งครับ
ขอบคุณครับ beer_cheer.gif

*

โหวต 1

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:49:12 AM »

ไปแน่นอนครับอาจารย์
เบียร์บ้า
สมาชิกค้าขาย
*
*

โหวต 9

แห้ว บ้างอะไรบ้าง ก็ใด้ อิอิ085 0072713

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 04:04:17 PM »

ช่วงนี้ยุ่งๆ นะครับ ไม่ค่อยใด้ติดตาม ข่าวสารมากนัก  wavey wavey wavey wavey
  พอดีทาง บ่อปลา ขอนแก่นฟิชเชอร์รี่ เขาอยากใด้รายละเอียดเกี่ยวกับ การพัฒนาเวปใหม่ และ การสนับสนุนว่า อะไร ยังไง และเท่าไหร่
     น้าเวป ช่วยโทรหา ผจก.อนันต์ ด้วยนะครับ ที่เบอร์โทร 089 6194733  wavey wavey wavey wavey wavey
Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 04:38:29 PM »

ช่วงนี้ยุ่งๆ นะครับ ไม่ค่อยใด้ติดตาม ข่าวสารมากนัก  wavey wavey wavey wavey
  พอดีทาง บ่อปลา ขอนแก่นฟิชเชอร์รี่ เขาอยากใด้รายละเอียดเกี่ยวกับ การพัฒนาเวปใหม่ และ การสนับสนุนว่า อะไร ยังไง และเท่าไหร่
     น้าเวป ช่วยโทรหา ผจก.อนันต์ ด้วยนะครับ ที่เบอร์โทร 089 6194733  wavey wavey wavey wavey wavey

รับทราบและจะปฏิบัติ ทันทีครับ น้าเบียร์ smash

ว่าแมนน้าเบียร์ รวยจนลืมเว็บอิสานแล่วแหม  lol lol

Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 07:17:35 PM »

น้าเฮง บุรีรัมย์ โอนมา 450 บาทได้รับเรียบร้อยแล้วครับ
ขอบคุณน้าเฮงที่ช่วยสมัครสมาชิกพัฒนาเว็บอิสานของเราครับ
เงินที่ได้ ผมจะนำมาพัฒนาเว็บของเราต่อไปครับ

ขอบคุณมากๆครับ beer_cheer.gif
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2011, 08:18:59 PM โดย TTT » บันทึกการเข้า

เบียร์ b & b ฟิชชิ่ง

Hero Member

โหวต 0

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 03:44:17 PM »

ผมเบียร์โอนเงินให้แล้ว 180 บาท จากธ. กรุงเทพ กาสิน เวลา 10.00 น.สนับสนุนเว็บอีสานฟิชชิ่งครับ pobmee

* IMG_1057.jpg (72.67 KB, 326x245 - ดู 3793 ครั้ง.)
Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 03:57:54 PM »

ผมเบียร์โอนเงินให้แล้ว 180 บาท จากธ. กรุงเทพ กาสิน เวลา 10.00 น.สนับสนุนเว็บอีสานฟิชชิ่งครับ pobmee

ที่โอนมา 180 บาท ได้รับแล้วครับ น้าเบียร์  b & b ฟิชชิ่ง
ขอบคุณที่ช่วยสมัครสมาชิกพัฒนาเว็บครับ
หากมีสิ่งใดให้ช่วยเหลือ ติดต่อมาทางเว็บมาสเตอร์ได้เลยนะครับ
ขอบคุณครับ

ทีมงานหม้านหมาน
ตราบใดที่ยังมีความหวังตราบนั้นก็ยังพอมีหนทางเสมอ
สมาชิกอุปถัมภ์เว็บ
Full Member
*

โหวต 7

ประสบการณ์คือ การซ้อมอย่างหนึ่ง

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 02:17:50 PM »

ช่วงนี้ยุ่งนิดหนึ่งครับน้าเวปเตรียมงานลูกชายรับตำแหน่งนายพล(พลทหาร)พึ่งจะได้โอนมาครับน้าเวป   ธ.กรุงเทพหนองบัวลำภู200บ.ครับ beer_cheer.gif beer_cheer.gif beer_cheer.gif

ประสบการณ์จะทำให้เราแข็งแกร่ง     เก่งบ่กลัว   กลัวแต่คนขยัน
Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 03:21:00 PM »

ช่วงนี้ยุ่งนิดหนึ่งครับน้าเวปเตรียมงานลูกชายรับตำแหน่งนายพล(พลทหาร)พึ่งจะได้โอนมาครับน้าเวป   ธ.กรุงเทพหนองบัวลำภู200บ.ครับ beer_cheer.gif beer_cheer.gif beer_cheer.gif

งานยุ่งโอนช้าก็ไม่เป็นไรครับ ขอแสดงความยินดีกับนายพล(ทหาร)ด้วยนะครับ beer_cheer.giflol.gif

โอนมาได้รับแล้ว200 บาทครับ น้าทีมงานหม้านหมาน
ขอบคุณน้าที่เข้าร่วมสมัครสมาชิกพัฒนาเว็บของเราครับ
เงินส่วนนี้ก็จะนำมาพัฒนาเว็บของเรานี่แหล่ะครับ
เพื่อพี่น้องของเราจะได้มีเว็บที่ทันสมัย อัพเดท อยู่ตลอดเวลาครับ

ขอบคุณน้าทีมงานหม้านหมานมากๆครับ agree 
ขอให้ตกปลาที่ไหนก็ หม้านหมาน สมชื่อนะครับ beer_cheer.gif

เป็นเอก
สมาชิกพัฒนาเว็บและสมาชิกค้าขาย
*
*

โหวต 1

อยู่อย่างไม่มีอัคติ คิดอย่างมีสติ ชีวิตก็เป็นสุข

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 06:29:47 AM »

supergrin...น้าเว็บพาสเตอร์...โอนให้แล้วเด้อครับ....109 บ. จาก ธ.กสิกรครับ...โอนทางโทรศัพ ATM.ซิม....กำลังจะออกไปล่าปลานิลไปนำกันบ่ ครับ...แฮแฮ่.. supergrin supergrin supergrin

* CIMG5209 [iPhone].JPG (86.5 KB, 427x320 - ดู 3631 ครั้ง.)

** ถ้าคุณคิดว่าคุณตกต่ำ ให้คุณมองคนที่ต่ำก่วาคุณ แล้วคุณจะเข้าใจชีวิต **
Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 06:30:01 PM »

supergrin...น้าเว็บพาสเตอร์...โอนให้แล้วเด้อครับ....109 บ. จาก ธ.กสิกรครับ...โอนทางโทรศัพ ATM.ซิม....กำลังจะออกไปล่าปลานิลไปนำกันบ่ ครับ...แฮแฮ่.. supergrin supergrin supergrin

ที่โอนมาได้รับเรียบร้อยแล้วครับ 109 บาท 
ขอบคุณน้าเอก ที่ช่วยสมัครสมาชิกพัฒนาเว็บอิสานครับ
หากมีสิ่งใดให้เว็บช่วยเหลือ กรุณาบอกมานะครับ
ยินดีรับใช้ smash smash beer_cheer.gif

วันนี้ก็ไปหาปลาก่ามาครับ lol lol แต่ก็ แห้วววว  อีกเช่นเคย lol
ว่าจะโทรหา แต่วันนี้ฝนตกเลยไม่กล้าครับ กลัวฟ้าผ่า dead dead lol

เป็นเอก
สมาชิกพัฒนาเว็บและสมาชิกค้าขาย
*
*

โหวต 1

อยู่อย่างไม่มีอัคติ คิดอย่างมีสติ ชีวิตก็เป็นสุข

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 09:05:48 PM »

supergrin...รับทราบครับน้าเว็บ...วันนี้ผมก็กินแห้วเหมียนกัน....แฮแฮ่....แต่ผมบ่ย้านฟ้าผ่าเด้อ....ย้านผู้อยู่บ้านผ่ามากก่วา...555+ supergrin laugh laugh laugh

** ถ้าคุณคิดว่าคุณตกต่ำ ให้คุณมองคนที่ต่ำก่วาคุณ แล้วคุณจะเข้าใจชีวิต **
Thong_pea
Hero Member
*

โหวต 4

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 05:27:30 AM »

น้าเ็ว็ปตั๊ก TTT ผมโอนพัฒนาเว็ป 200 บาทครับเมื่อวันศุกร์ที่29(ATM ธ.กรุงไทย)ครับยุ่งเปิดบ่อพึ่งโพสแจ้งครับ
Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 09:23:46 AM »

น้าเ็ว็ปตั๊ก TTT ผมโอนพัฒนาเว็ป 200 บาทครับเมื่อวันศุกร์ที่29(ATM ธ.กรุงไทย)ครับยุ่งเปิดบ่อพึ่งโพสแจ้งครับ

โอนมาได้รับแล้วครับ  น้าทองสุขThongsuk 200 บาท
ขอขอบคุณที่ช่วยสมัครสมาชิก พัฒนาเว็บอิสานของเราครับ
เปิดบ่อก็ขอให้ได้กำไรเยอะๆ นะครับ
ขอบคุณครับ

TTT
*
*

โหวต 565

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2011, 11:30:58 AM »

pobmee pobmee pobmee
บ่อใหญ่ฟิชชิ่ง
ประธานบ่อตกปลา
*
*

โหวต 4

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 06:56:05 PM »

จ้ดการให้เรียบร้อยแล้วครับ   smash smash smash
TTT
*
*

โหวต 565

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 08:49:27 PM »

จ้ดการให้เรียบร้อยแล้วครับ   smash smash smash

โอนมาได้รับแล้วครับ น้าสัสดี บ่อใหญ่ฟิชชิ่ง
ขอบคุณมากครับ น้า beer_cheer.gif beer_cheer.gif
supanut2509
Full Member
*

โหวต 50

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 12:17:25 PM »

น้าเว็บฯ ผมฝากเงินค่าสมัครสมาชิกพัฒนาฯจำนวน 250 บาทเข้าบัญชีให้แล้วนะครับ  รับทราบแล้วตอบด้วยครับผม   tongue1 tongue1
Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 07:47:43 PM »

น้าเว็บฯ ผมฝากเงินค่าสมัครสมาชิกพัฒนาฯจำนวน 250 บาทเข้าบัญชีให้แล้วนะครับ  รับทราบแล้วตอบด้วยครับผม   tongue1 tongue1

ขอโทษที่มาเม้นท์ช้าครับ
เพราะมัวไปตกปลามา  อย่าถามนะครับว่าได้ไหม๊
 bawling bawling beer_cheer.gif beer_cheer.gif pukey lol lol

ที่โอนมาได้รับแล้วครับ 250 บาท ครับ น้าsupanut2509
ขอบคุณน้ามากๆที่ช่วยสมัครสมาชิกพัฒนาเว็บอิสานของเราครับ
ตอนนี้เว็บก็กำลังปรับปรุงใหม่ครับ เพื่อที่ได้ให้สมาชิกได้ใช้งานเว็บที่ทันสมัยและอัพเดทยิ่งขึ้น

ขอบคุณน้าsupanut2509 มากๆครับ

น้อยเบดหาย

Sr. Member

โหวต 0

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:34:17 AM »

โอนแหล้วคร๊าบ 200 บาท จากธ.กรุงเทพ สาขากาฬสินธุ์พล่าซ่า 11โมงครับ
Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:47:15 AM »

โอนแหล้วคร๊าบ 200 บาท จากธ.กรุงเทพ สาขากาฬสินธุ์พล่าซ่า 11โมงครับ

ที่โอนมาได้รับแล้วครับ 200 บาท
ขอบคุณน้าน้อยเบดหายมากๆครับ
ที่ช่วยสนับสนุน สมัครสาชิกพัฒนาเว็บอิสาน
หากมีสิ่งใดให้ผมช่วยก็บอกกล่าวมาได้นะครับ

ขอบคุณครับ

Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:51:31 AM »

ที่โอนมาได้รับแล้วนะครับ  200 บาท น้าครูฮุย (ท่าน ผอ.ฮุย)

ขอบพระคุณที่ช่วยเหลือสมัครสมาชิกพํฒนาเว็บครับ
รายได้ที่ได้มา จะนำมาปรับปรุง เว็บของเราต่อไปครับ

ขอบคุณครับ

รอ บ้านฝาง

Full Member

โหวต 0

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 09:38:03 PM »

สวัสดีครับน้าเว็บมาสเตอร์ ผมโอนไปแล้วครับ 25 พ.ค. เวลา 18.11 น.
Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 09:54:24 PM »

สวัสดีครับน้าเว็บมาสเตอร์ ผมโอนไปแล้วครับ 25 พ.ค. เวลา 18.11 น.

ที่โอนมาได้รับแล้วครับ 100 บาท
ขอบคุณน้ารอ บ้านฝางมากครับ
ที่ช่วยสมัครสมาชิกพัฒนาเว็บอิสานของเรา
ขอบคุณมากๆนะครับ

บ้านผือฟิชชิ่ง
คิดจะทำการใหญ่ ... อย่าใส่ใจเรื่องเล็กน้อย
สมาชิกพัฒนาเว็บ_ตำรวจบ้านเว็บอีสาน
*
*

โหวต 88

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 09:34:05 PM »

ผมในนาม banphufishing พรุ่งนี้ผมจะร่วมสมัครเป็ดสมาชิกพัฒนาเวปอิสาน ในจำนวนที่ผมจะร่วมด้วย 300บ.น้าเวปพรุ่งนี้ตอบผมด้วย
บ้านผือฟิชชิ่ง
คิดจะทำการใหญ่ ... อย่าใส่ใจเรื่องเล็กน้อย
สมาชิกพัฒนาเว็บ_ตำรวจบ้านเว็บอีสาน
*
*

โหวต 88

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 09:50:54 PM »

ผมสมาชิกใหม่พรุ่งจะร่วมด้วยช่วยนะครับน้าเวป banphufishing
Webmaster
Hero Member
*

โหวต 558

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 10:04:49 PM »

ผมในนาม banphufishing พรุ่งนี้ผมจะร่วมสมัครเป็ดสมาชิกพัฒนาเวปอิสาน ในจำนวนที่ผมจะร่วมด้วย 300บ.น้าเวปพรุ่งนี้ตอบผมด้วย

ขอขอบคุณน้าbanphufishing ครับ
ที่จะช่วยสมัครสมาชิกพัฒนาเว็บอิสานครับ

หน้า: 1 2 3 4 »   ขึ้นบน
  พิมพ์