หน้าแรก    ติดต่อเว็บมาสเตอร์
พฤศจิกายน 24, 2014, 06:28:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ขอเชิญสมาชิกร่วมสมัครเป็นสมาชิกพัฒนาเว็บเชิญคลิกที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: « 1 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Do you like pop music?  (อ่าน 17217 ครั้ง)
นิสิตเก่า สุราศาสตร์
สมาชิกพัฒนาเว็บ
Sr. Member
*

โหวต 0

« ตอบ #55 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 07:41:42 AM »

สวัดดีคับ ท่าน ผอ. ฮุ่ย และสมาชิกอิสานฟิชชิ่งทุกท่าน  สวยๆๆๆๆคับสวย อยากได้เป็นที่ระทึก....อุ๊ย...ที่ระลึกจักโตแท้เด่คับ  อิอิ
จ๋าKFC
รักน้อยๆ แต่ขอให้รักนานๆ
Administrator
Hero[IIIII] Member
*
*

โหวต 154

ก่อนตีเหยื่อให้ท่อง นะโม นะมะ นะจ๊ะ นะจ๊ะ จ๊ะ จ๊ะ จ๊ะ

« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 08:34:08 AM »

pobmee pobmee pobmee pobmee pobmee pobmee

เอ..........ผมได้ไปนอ..... Huh? Huh?

การตกปลา เป็น กีฬาชนิดหนึ่ง มีรู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย อย่าหวังแต่ได้ ถ้าไม่ได้แล้วจะเสียใจ วันพระไม่มีวันเดียว
พรานลำพอง

Hero[II] Member
*

โหวต 63

« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 11:10:39 AM »

pobmee pobmee pobmee pobmee pobmee pobmee

เอ..........ผมได้ไปนอ..... Huh? Huh?
เห็นได้กันเมิ้ดทุกคนอยู่...แล้วไปลืมไว้ใสน้อ...สิตามเก็บ.. supergrin
คนตั๋วปลา โดยนายเตี้ยสิงห์ร้ายแห่งท้องทุ่งนา
ข้า คือ ลูกชาวนา

*

โหวต 2

คนเหินฟ้า ในร่างคนตั๋วปลา

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 12:08:04 PM »

ขอส่วดลวดนำแหน่เด้อครับครูฮุย...ผมว่าจะตั้งกระทู้ไหม่มันก็จะซ้ำอีกละ เอาเป็นว่าเอามาต่อท้ายกระทู้นี้แล้วกันครับ supergrin supergrin
นี่เหยื่อของผม วิธีทำเหยื่อเหมือนกับครูฮุยทุกปะการ แตกต่างกันนิดหน่อยที่การทำปากให้ ป๊อบๆๆๆนี่ละครับ shy shy

* Photo-0109_resize.jpg (80.74 KB, 400x533 - ดู 434 ครั้ง.)
คนตั๋วปลา โดยนายเตี้ยสิงห์ร้ายแห่งท้องทุ่งนา
ข้า คือ ลูกชาวนา

*

โหวต 2

คนเหินฟ้า ในร่างคนตั๋วปลา

« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 12:12:40 PM »

ผมทำสีเขียนลาย เสร็จหมดทุกอย่างจึงจะใส่ปากครับ supergrin supergrin supergrin

* Photo-0112_resize.jpg (52.3 KB, 400x300 - ดู 442 ครั้ง.)
Kruhui
Hero[III] Member
*
*

โหวต 32

ไม่ได้ชอบตกปลาเพราะซาดิสม์      แต่เพราะชอบใช้ชีวิตกลางแจ้ง ชอบตกปลาหาได้ชอบค

« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 10:14:04 PM »

สวัสดีครับ ขอโทษครับที่หายไปเฉยๆ พอดีมีโทรศัพท์รียกไปราชการด่วนครับ เน็ตตอนกลางวันก็ช้า
แหม แฟนๆคับคั่งเลย ครับ ขอบคุณหลายครับ น้าตั๊ก น้าหน่อง น้าการ์ดน้องเปรม ชมเกินไปแล้วครับ
น้าเซ็นต์สะอาด ซักวันคงได้เจอกันครับ พรุ่งนี้มีนัดกับอ้ายครูบุญหยดด้วยจะเอาไปเทศต์ครับ
น้าponpe ขอบคุณครับ อ้ายจ๋าเจ้าลองหาอยู่เก๊ะหน้ารถเด้อครับ ค่อยๆค้นระวังเบ็ดปักมือ จำได้เอ็ดเหี่ยก่อนลงเรือเทือนึงแล้ว

* DSC07483 (Custom) (3).JPG (81.2 KB, 800x600 - ดู 415 ครั้ง.)

ไม่ได้ชอบตกปลาเพราะซาดิสม์      แต่เพราะชอบใช้ชีวิตกลางแจ้ง
ชอบตกปลาหาได้ชอบความรุนแรง    ได้ต้มยำทำแกงเป็นไซด์ไลน์
Kruhui
*
*

โหวต 32

ไม่ได้ชอบตกปลาเพราะซาดิสม์      แต่เพราะชอบใช้ชีวิตกลางแจ้ง ชอบตกปลาหาได้ชอบค

« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 10:23:15 PM »

น้าศิษย์เก่าสุราศาสตร์ ขอบคุณหลายครับ
และน้าเตี้ย คนตั๋วปลาครับ โอ้ว ยินดีและขอบคุณที่เอาผลงานมาแจมครับ แต่ผมคิดไม่ออกน้าใส่ปากทีหลังยังไงครับ ป้าด แนวคิดใหม่นะครับ ผมก็ติดตามผลงานเจ้ามานานเหมือนกัน ทั้งกบกระโดด กบฟองน้ำ ป้อบ ปลั้ก สวยๆทั้งนั้นเลยครับ

ผมไม่อยากทำสีเพราะใจร้อนแล้วไม่สวยครับ
ตัวนี้ใช้พู่กันเขียนเกร็ดแล้วพ่นขาวให้เบรอทับก่อนจะเคลือบครับ

* DSC07482 (Custom).JPG (70.63 KB, 800x600 - ดู 429 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2011, 11:01:52 PM โดย Kruhui » บันทึกการเข้า

ไม่ได้ชอบตกปลาเพราะซาดิสม์      แต่เพราะชอบใช้ชีวิตกลางแจ้ง
ชอบตกปลาหาได้ชอบความรุนแรง    ได้ต้มยำทำแกงเป็นไซด์ไลน์
Kruhui
*
*

โหวต 32

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 10:36:18 PM »

ขอบคุณน้าเตี้ยครับ ยังไง น้าเตี้ยช่วยเพิ่มเติมเป็นวิทยาทานด้วยนะครับ

การเขียนตา ปกติผมจะใช้พู่กันจุ่มสีอะคริลิกเขียนทำสีตาก่อนเคลือบครับ อย่างขี้คันคากตัวนี้ ลงสีทองแล้วทำลูกตาสีดำ

* DSC07463 (Custom).JPG (73.3 KB, 800x600 - ดู 425 ครั้ง.)

Kruhui
*
*

โหวต 32

« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 10:43:15 PM »

แต่ป้อบสี่ตัวนี่ผมใช้ปากกาเขียนซีดีทำตา ต้องเคลือบเสร็จแล้วค่อยทำ เพราะไม่อย่างนั้นมันจะเลอะไปตามยูรีเทนครับ ดูคมกว่าแต่ไม่รู้จะทนแค่ใหน

* DSC07487 (Custom).JPG (79.08 KB, 800x600 - ดู 435 ครั้ง.)

Kruhui
*
*

โหวต 32

« ตอบ #64 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 10:59:56 PM »

ไม่ยากเกินความสามารถหรอกครับ ถ้ามีเวลาลองเหลาเล่นๆดูครับ ตอนเหลานี่สนุกมากแทบไม่อยากจะวางเลย แต่ขั้นตอนต่อๆมานี่สิเริ่มขี้เกียจ

ขอบคุณที่ติดตามครับ
เว็บฯอีสานเรามีหลายท่านที่เก่งเรื่องทำเหยื่อแต่ไม่มีเวลาเอาขั้นตอนมาลงให้สมาชิกชม หากมีอะไรอยากแนะนำเพิ่มเติม ก็เชิญเลยนะครับ

* DSC06807 (Custom).JPG (93.6 KB, 710x533 - ดู 422 ครั้ง.)

Kruhui
*
*

โหวต 32

« ตอบ #65 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 11:32:05 PM »

ขอบคุณน้าเว็บมาสเตอร์ สำหรับพื้นที่แบ่งปันประสบการณ์ รวมทั้งกำลังใจที่ท่านเข้ามาชมตลอด ขอเสียงปรบมือให้น้าเวบมาสเตอร์ครับ
 pob_white pob_white pob_white pob_white pob_white pob_white pob_white pob_white pob_white
และ ผมอยากบอกว่า เหยื่อร้อยกว่าตัวที่ผมทำฝากเพื่อนๆตั้งแต่กบขี้เลื่อยเป็นต้นมา จะมีลวดสเตนเลสขดนี้อยู่ในนั้นแทบทุกตัว จึงอยากขอบคุณท่านเจ้าของลวดขดนี้ที่ส่งขึ้นมาให้จากกรุงเทพด้วยเมตตาและ ไมตรีจิต ขอเสียงปรบมือดังๆให้ จารย์เหยิน ด้วยครับ
 pob_white pob_white pob_white pob_white pob_white

* DSC07382 (Custom).JPG (96.99 KB, 750x563 - ดู 427 ครั้ง.)

ปลาใหญ่1
*
*

โหวต 29

« ตอบ #66 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 11:43:27 AM »

สุด ยอด จริงๆ ครับ ท่านผอ ฮุย เดี๋ยวผมจะไปฝากตัวเป็นลูกศิษย์ ซักวันครับ จะได้หัดทำบ้าง ชอบๆๆๆ ฝีมืออีหลี่.... pobmee pobmee pobmee pobmee
ครูอ้น

Newbie
*

โหวต 0

« ตอบ #67 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 01:02:35 PM »

ไปทดสอบ มาแล้ว มาบอกแนเด้อครับ ว่าหมานบอครับ  ท่านผอ. 
นายเหน่ง
Full Member
*

โหวต 0

« ตอบ #68 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 02:32:24 PM »

pobmee  pobmee   สุดยอดครับท่าน ผอ.  pobmee  pobmee

พรานลำพอง

*

โหวต 63

« ตอบ #69 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 10:53:47 PM »

สุด ยอด จริงๆ ครับ ท่านผอ ฮุย เดี๋ยวผมจะไปฝากตัวเป็นลูกศิษย์ ซักวันครับ จะได้หัดทำบ้าง ชอบๆๆๆ ฝีมืออีหลี่.... pobmee pobmee pobmee pobmee
... beer_cheer.gif...
Fishing_Oneman
ซิดเบ็ดๆๆๆอย่างเดียว

Full Member

โหวต 0

« ตอบ #70 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 08:27:21 AM »

น้าคุณครู ถ้าเหลือซักตัวกระแจกน้องแนเด้อครับ อยากเอามาเล่นน้ำแถวหน้าเขื่อน อุบลรัตน์ laugh laugh laugh 

ขอให้เธอเป็นเธอ ที่พร้อมเจอทุกสิ่ง เป็นคนกล้าคนจริง ไม่ละทิ้งสิ่งดีงาม
น้อยเบดหาย

Sr. Member

โหวต 0

« ตอบ #71 เมื่อ: เมษายน 14, 2011, 07:49:08 PM »

agree agree agree agree agree

pobmee pobmee pobmee pobmee pobmee
 pobmee pobmee pobmee pobmee pobmee

เคารพและนับถือครับ
mr.uglyman
ชัยวัฒน์ บุณยรัตพันธุ์
สมาชิกอุปถัมภ์เว็บ
*
*

โหวต 69

เค้าเอิ้น...คนผู้ฮ้าย..

« ตอบ #72 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 07:54:37 AM »

เยี่ยมมยอดวรยุทธครับ น้า ผอ.ฮุย ผมพยายามมาหลายครั้งหลายหนครับมันไม่เข้าท่าครับ นี่สิเค้าเรียกพรสวรรค์จริงๆ
อยากได้เหมือนน้าน้อยฯ ซักเซ็ตทำไงครับน้าครูฮุย จัดให้หน่อยครับค่าใช้จ่ายก็ว่ากันไปครับ pobmee pobmee pobmee

" ได้คันเบ็ดซักคันพร้อมเหยื่อ... มีน้องนางแก้มเรื่อนั่งเคียงตกปลา "[/b]
Kruhui
*
*

โหวต 32

« ตอบ #73 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 07:18:40 AM »

เยี่ยมมยอดวรยุทธครับ น้า ผอ.ฮุย ผมพยายามมาหลายครั้งหลายหนครับมันไม่เข้าท่าครับ นี่สิเค้าเรียกพรสวรรค์จริงๆ
อยากได้เหมือนน้าน้อยฯ ซักเซ็ตทำไงครับน้าครูฮุย จัดให้หน่อยครับค่าใช้จ่ายก็ว่ากันไปครับ pobmee pobmee pobmee
น้าลำไย (Mr.uglyman)
น้าคุณครู ถ้าเหลือซักตัวกระแจกน้องแนเด้อครับ อยากเอามาเล่นน้ำแถวหน้าเขื่อน อุบลรัตน์ laugh laugh laugh 
กับน้า นายตุ๋มฯ
บอกที่อยู่มาสิครับ หรือถ้าไม่สะดวกก็เมลไปอีเมลแอดเดรสผมก็ได้ สำหรับป้อบเปอร์คงให้ได้คนละตัวนะครับ

Kruhui
*
*

โหวต 32

« ตอบ #74 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 07:33:17 AM »

ส่วนท่านอื่นๆที่เข้ามาเบิ่งก็ขอโทษที่ไม่ได้ฝากนะครับ มี๔ ตัวเลยคงให้ได้แค่ ๓ ท่าน ตั้งใจจะเก็บตัวขี้เหร่สุดไว้ใช้ตัวเดียว แต่ก็ขอบคุณที่สนใจครับ
โดยเฉพาะอ้ายแอ้ด ปลาใหญ่ เพิ่นเป็นเซียนแล้วยังมาทำท่าขอให้น้องนุ่งสอนอีก หึย เป็นตาซัง

น้านายเหน่ง ขอบคุณครับ

น้า ครูอ้น เอ เรียกน้องดีกว่า ไปทดสอบมาแล้วครับ
ไดผลดังนี้
จะค่ำแล้ว ไปลองที่หนองใกล้บ้าน หนองที่ให้โอกาสกับเหยื่อใหม่ๆของผมทุกครั้งที่ไปลอง

* DSC07669 (Custom).JPG (31.73 KB, 800x600 - ดู 331 ครั้ง.)

Kruhui
*
*

โหวต 32

« ตอบ #75 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 07:38:11 AM »

หนนี้เป็นครั้งที่สองเลยถือกล้องไปด้วย วันก่อนก็ได้มา ๑ ตัว กล้าหาญมาก ขนาดเดียวกันเลย

* DSC07661 (Custom).JPG (31.99 KB, 800x600 - ดู 328 ครั้ง.)

Kruhui
*
*

โหวต 32

« ตอบ #76 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 07:43:00 AM »

ตอไม้ที่ผุดขึ้นมาหลังน้ำลด กัดไปสามครั้ง สองครั้งหลังไม่ได้ตัวครับ เปลี่ยนเหยื่อไปจนครบ ๔ ตัว มากัดป้อบตัวนี้ตัวเดียว ที่นี่ที่เดียว

สวัสดีครับ อ้ายครูอุ้ด ตอนนี้มายามแม่ยายอยู่ขอนแก่นครับ

* DSC07662 (Custom) (Custom).JPG (89.36 KB, 700x525 - ดู 326 ครั้ง.)

Kruhui
*
*

โหวต 32

« ตอบ #77 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 07:49:16 AM »

จากนั้นก็มีโอกาสเอาไปลงสนามใหญ่ครับ ในภาพอ้ายครูบุญหยด เพื่อนร่วมตกปลาคนใหม่ครับ

* DSC07519 (Custom).JPG (63.24 KB, 800x600 - ดู 326 ครั้ง.)

Kruhui
*
*

โหวต 32

« ตอบ #78 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 07:56:10 AM »

ไปลากเหลื่อมกันครับ ผมติดเบ็ดไป ๒ ชุด เอาไปเผื่อตีป้อบกับกบปลอม ๑ ชุด
แต่เที่ยวนั้นไม่ได้ตัวจากป้อบเลยครับ (ทนเห็นอ้ายครูหยด เอาเหลื่อม สอยเอาๆ ไม่ไหว อิ)

* DSC07565 (Custom).JPG (55.32 KB, 800x600 - ดู 323 ครั้ง.)

Kruhui
*
*

โหวต 32

« ตอบ #79 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 08:00:08 AM »

มาได้ตัวเที่ยวหลังครับ ตามมากัดตั้งสามครั้ง ติดเหงือกด้วย สงสัยจะโกรธจัด

* DSC07761 (Custom).JPG (44.94 KB, 800x600 - ดู 322 ครั้ง.)

Kruhui
*
*

โหวต 32

« ตอบ #80 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 08:10:48 AM »

แค่นี้แหละครับ กับป้อบทำเอง ไม่แน่ถ้ากับคนที่ตกปลาเก่งกว่านี้อาจได้ตัวเพิ่ม แต่สำหรับผมคงต้องฝึกฝนต่อไป
ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ
ขอให้สนุกกับการตกปลาทุกๆท่านนะครับ
ครูฮุย  
เมษายน ๒๕๕๔

* DSC07765 (Custom).JPG (47.72 KB, 800x600 - ดู 337 ครั้ง.)

พรานลำพอง

*

โหวต 63

« ตอบ #81 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 08:17:30 AM »

เอ้า..แจกแล้วตี้..กินข้าวเช้าคราวเดียวหนึ่ง.. supergrin
เอาไปเทสในเขื่อนแล้ว...ป้อบ..ตู้ม...ตลอด หาซื้อกันเป็นแถว
โควต้ารับมานี่เป็นร้อย..ราคาสู้บ่อถอย..บอกได้แต่ว่าของที่ระลึก
ตอนนี่ผู้ใด๋มีป้อบครูฮุย..ซำกันกับซุมไล่บูชาจตุคามฯ... supergrin
ถ่าว่างมาลองเด้อ..
ฅนค้นปลา

*

โหวต 0

ไปตกปลา ไปตกเมื่อไหร่ก็ได้..(ถ้า............)อิอิ

« ตอบ #82 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 09:44:23 AM »

สวยเหมือนเดิมครับท่านผอ.ฮุย

ครอบครัว...ทำงาน..ตกปลา....ครอบครัว...ทำงาน...แล้วก็ตกปลา
............the day fishing after tomorrow.......
ครูอ้น

Newbie
*

โหวต 0

« ตอบ #83 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 02:43:42 PM »

คัก ๆๆๆๆ หลายคับ ไป หนองเลิงมาติ้ครับ เห็นพ่อ(ครู)หยด(เรียกมาตั้งแต่เล็กเลยติดปาก) โทรมาชวนไปนำอยู่ครับ เพิ่นว่าได้วันละ 4 โลเลย คือสิโตใหญ่หลายเนาะครับ ปลาหนองเลิง หนองยิ่งใหญ่ๆ เว้ามาละคันมือ พฤษภากลับโรงเรียนสิชวนเพิ่นไปตกอยู่คับ

agree agree agree agree ครูอ้น pobmee pobmee pobmee pobmee
keta
ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ ฝังให้ด้วย
สมาชิกพัฒนาเว็บ_ตำรวจบ้านเว็บอีสาน
Super Hero Member
*
*

โหวต 447

อายุเยอะแล้ว แต่ถ้ารู้จักกันก็ลดได้นิดหน่อย

« ตอบ #84 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:25:43 AM »

agree agree agree

Toony kapormnoi
สู้ทุกหมาย...ลุยด้ายทุกที่...แลนที่ลี่นำก้นคนหมาน

Full Member

โหวต 0

« ตอบ #85 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:45:59 PM »

pobmee pobmee pobmee pob_white
...สุ๋ดย๋อดอิหลีเด้อคับ...
น้อยเบดหาย

Sr. Member

โหวต 0

« ตอบ #86 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 08:04:49 PM »

เหยื่อโตอื่นหยังบ่ลองครับ

แตเหลี่ยมลองเบิ่งแหล้ว ได้ผล100%ครับครู

agree agree agree
 pobmee pobmee pobmee
 pobmee pobmee pobmee

seemhok

Sr. Member

โหวต 0

« ตอบ #87 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 09:47:56 PM »

อยากได้นำเด้ครับ เฮ็ดจั๋งได๋ จั่งสิได้  ขายบ่ครับราคาเท่าไหร่ครับครู
tum-34
# มักตกปลา บ่ได้หมายความว่า อยากกินปลา #

Newbie
*

โหวต 0

มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่า มีเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 11:34:11 AM »

มาบ่ทันจ้อย supergrin supergrin supergrin

สวัสดีคับ ครูฮุย ผมบ่ได้เข่ามาเบิ่งดน ได้เลื่อนเป็นผอ.แล่วตั่วนี่ lol lol lol

ฝีมือพัฒนาไปไกลอีหลีคับ ระวังเขาสิฟ้องละเมิดลิขสิทธิ์เด้อมันคือหลาย
supergrin supergrin supergrin supergrin supergrin

[ ข่อยมักสันโดษ ดังนั่นบ่ต้องมาซวนข่อย อยากตกมื่อได๋ ข่อยสิไปเอง ]
mr.uglyman
*
*

โหวต 69

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 08:12:05 PM »

ไร้ฝีมือครับ! ผมนะครับอาจารย์ที่ไร้ฝีมือ  อาจารย์ไม่ส่งมาให้เป็นขวัญถุงมั่งเหรอครับ อิอิ pobmee pobmee pobmee pobmee

" ได้คันเบ็ดซักคันพร้อมเหยื่อ... มีน้องนางแก้มเรื่อนั่งเคียงตกปลา "[/b]
ช่าง...ตู่...

Hero Member

โหวต 2

ฮ้อนแดดกะซ่างมันเถาะ...

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 04:06:32 PM »

ไร้ฝีมือครับ! ผมนะครับอาจารย์ที่ไร้ฝีมือ  อาจารย์ไม่ส่งมาให้เป็นขวัญถุงมั่งเหรอครับ อิอิ pobmee pobmee pobmee pobmee

ขอนำแน่...ครับ... Grin Grin Grin
kob kft
วันหยุดเสาร์-อาทิตย์ คิดแต่จะตกปลา ได้บ่ได้ กะซ่าง

Full Member

โหวต 0

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 12:44:06 AM »

สุดยอด pobmee pobmee pobmee pobmee
mr.uglyman
*
*

โหวต 69

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 07:20:38 PM »

น้าลำไย (Mr.uglyman) กับน้า นายตุ๋มฯ
บอกที่อยู่มาสิครับ หรือถ้าไม่สะดวกก็เมลไปอีเมลแอดเดรสผมก็ได้ สำหรับป้อบเปอร์คงให้ได้คนละตัวนะครับ

ขอบคุณอาจารย์มากครับ เป็นเกียรติอย่างยิ่งที่ได้สนทนาครับ ขออภัยครับผมไม่เห็นว่าอาจารย์ตอบแล้ว...ขอบคุณครับ

mr.uglyman
*
*

โหวต 69

« ตอบ #93 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 07:49:30 PM »

เมื่อเช้าไปลองดำตื้นของอาจารย์มาครับ เน้นไปดูแอ็คชั่น ส่ายได้ใจเลยครับ กรณีเราจะใช้เหยื่อลิ้นกรณีใดครับอาจารย์

Thanaong

Newbie
*

โหวต 0

อุดรธานี

« ตอบ #94 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 08:02:43 PM »

เจ๋งมากครับ  agree

facebook.com/djthanaong

082-8426166
Kruhui
*
*

โหวต 32

« ตอบ #95 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 11:45:23 PM »

ขอบคุณทุกท่านที่มาให้กำลังใจครับ ไม่ได้เข้ามาตอบก็อย่าโกรธนะครับ งานยุ่งครับ แว้บๆเข้ามาดูอยู่แต่มันเม้นท์ไม่ค่อยสะดวกครับ เน็ตเต่า บังเอิญวันนี้อยู่ในพื้นที่มีสัญญานก็เลยมาดันกระทู้ตัวเองซะหน่อย
อย่าว่ากันนะครับ

* DSC07973 (Custom).JPG (62.67 KB, 650x487 - ดู 185 ครั้ง.)

ผู้หมู่

*

โหวต 16

« ตอบ #96 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 12:27:02 AM »

ป๊าดดดดดดดดดดดดด...งามแท้ pobmee pobmee pobmee pobmee pobmee pobmee

ครูอ้น

Newbie
*

โหวต 0

« ตอบ #97 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 11:50:34 AM »

ปลาข่อหลังโรงเรียนหล้ายหลายครับ
Kruhui
*
*

โหวต 32

« ตอบ #98 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 09:11:21 PM »

ปลาข่อหลังโรงเรียนหล้ายหลายครับ
ฮ่วย เดี๋ยวๆ ถ่าอ้ายครูหยดเพิ่นประเมินรอบสามแล้วก่อนครับ น้อง
เดี๋ยวจะเหลาเหยื่อไปเทสต์ๆๆ

ขอบคุณที่ส่งข่าวครับ
ป๊าดดดดดดดดดดดดด...งามแท้ pobmee pobmee pobmee pobmee pobmee pobmee
ขอบคุณครับน้าผู้หมู่

ครูอ้น

Newbie
*

โหวต 0

« ตอบ #99 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 12:12:01 PM »

ฮ่วย เดี๋ยวๆ ถ่าอ้ายครูหยดเพิ่นประเมินรอบสามแล้วก่อนครับ น้อง
เดี๋ยวจะเหลาเหยื่อไปเทสต์ๆๆ

ขอบคุณที่ส่งข่าวครับขอบคุณครับน้าผู้หมู่

ขอบคุณล่วงหน้าครับ 
หน้า: « 1 2   ขึ้นบน
  พิมพ์