หน้าแรก    ติดต่อเว็บมาสเตอร์
เมษายน 20, 2014, 10:10:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ขอเชิญสมาชิกร่วมสมัครเป็นสมาชิกพัฒนาเว็บเชิญคลิกที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ความเหมือนที่แตกต่าง....ของเงือก  (อ่าน 1769 ครั้ง)
mr.uglyman
ชัยวัฒน์ บุณยรัตพันธุ์
สมาชิกพัฒนาเว็บและสมาชิกค้าขาย
Hero[IIIII] Member
*
*

โหวต 69

เค้าเอิ้น...คนผู้ฮ้าย..

« เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 07:25:28 AM »

มีคนเคยถามว่าเงือกใหม่หลัง2010และเงือกก่อน2010 มันต่างกันตรงไหน เคยตอบไปแล้วสำหรับทั่นที่เคยโทรมาถาม แต่วันนี้ได้หารูปมาประกอบแล้วครับ
(เครดิตรูปจากเว๊ปเชียงใหม่เจ๊า)
สามคันจากด้านซ้ายเป็นปีก่อน2010 ตัวหนังสือผอมโต หัวอักษรเป็นเหลี่ยม สีต่างกันชัดเจนตามรูป

* p26102010232532.jpg (131.84 KB, 450x600 - ดู 498 ครั้ง.)

" ได้คันเบ็ดซักคันพร้อมเหยื่อ... มีน้องนางแก้มเรื่อนั่งเคียงตกปลา "[/b]
mr.uglyman
สมาชิกพัฒนาเว็บและสมาชิกค้าขาย
*
*

โหวต 69

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 08:09:12 AM »

ตัวบนเงือใหม่หางน้ำเงิน-ฟ้า  หน้าผี lol lol lol
ตัวล่างเงือกเก่าหางเขียว หน้าสวย

แล้วอันไหนดีไม่ดี ไม่ขอตอบครงนี้ครับ อุปกรณ์ทุกอย่างถ้าใช้ผิดประเภท งัดแบบเอาเป็นเอาตาย ยกโชว์ๆๆ คันดีคันเทพยังไงก็เปรี๊ยได้ทั้งนั้น
ถ้าอยากได้รุ่นเก่าแต่หาไม่ได้หรือได้แต่ราคาแพงสู้ไม่ไหว รุ่นใหม่ก็เล่นได้ครับ เงือกแท้เหมือนกัน

* p26102010232945.jpg (154.32 KB, 800x600 - ดู 525 ครั้ง.)

" ได้คันเบ็ดซักคันพร้อมเหยื่อ... มีน้องนางแก้มเรื่อนั่งเคียงตกปลา "[/b]
keta
ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ ฝังให้ด้วย
สมาชิกพัฒนาเว็บ_ตำรวจบ้านเว็บอีสาน
Super Hero Member
*
*

โหวต 447

อายุเยอะแล้ว แต่ถ้ารู้จักกันก็ลดได้นิดหน่อย

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2011, 08:55:37 AM »

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ "น้าลำไย"  pobmee pobmee pobmee

mr.uglyman
*
*

โหวต 69

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2011, 09:45:23 AM »

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ "น้าลำไย"  pobmee pobmee pobmee

หวัดดีครับน้าโอ๊ต ผมก็สอบถามกูรูเหมือนกันครับแต่วันนี้เพิ่งมีโอกาศได้หารูปมาประกอบ

พี่น้องเปรม
Hero[III] Member
*
*

โหวต 28

หมานแน บ่อหมานแน เป็นธรรมดาคราบบบบบ

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2011, 05:22:56 PM »

pobmee pobmee pobmee pobmee.gifขั้นเทพ supergrin supergrin supergrin supergrin smash smash agree agree agree agree agree

การได้เป็นสมาชิกในเว็ป   เป็นการสร้างควานคิดแนวใหม่ๆที่ไม่เคยได้รับรู้    และยังได้มิตรภาพที่ไม่เคยได้รับ  ขอขอบคุณ น้าๆและพี่ๆน้องๆทุกท่าน  และ  น้าเว็ป  มากถึงมากที่สุดครับ
TTT
Administrator
Super Hero Member
*
*

โหวต 563

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 01:03:10 PM »

อยากมีไว้เหมือนกันครับ แต่ยังไม่มีเงิน bawling bawling bawling lol lol

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ ท่านเพี่ย
pobmee pobmee pobmee pobmee
Kruhui
สมาชิกพัฒนาเว็บ
Hero[III] Member
*
*

โหวต 32

ไม่ได้ชอบตกปลาเพราะซาดิสม์      แต่เพราะชอบใช้ชีวิตกลางแจ้ง ชอบตกปลาหาได้ชอบค

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 02, 2012, 09:48:08 PM »

เอ้า งั้นที่เขาว่า สองเต้าไม่เท่ากันนั้นไม่จริงใช่มั้ยครับ น้าลำไย
อยากได้ไปตกปลาสูดอยู่ครับ แต่คงไม่มีตังค์ซื้อ เหอๆ
บางอย่างของเก่าก็ดีกว่าของใหม่ แต่ถ้าว่ากันด้านเทคโนโลยีการผลิตของใหม่น่าจะดีกว่า (แม่นบ่ครับ รึจังใด๋) ขอบคุณที่เปิดประเด็นครับ น้าลำไย

ไม่ได้ชอบตกปลาเพราะซาดิสม์      แต่เพราะชอบใช้ชีวิตกลางแจ้ง
ชอบตกปลาหาได้ชอบความรุนแรง    ได้ต้มยำทำแกงเป็นไซด์ไลน์
propom Moncan-FC
ล้านคนเชื่อมั่นในตัวคุณ หรือจะสู้...คุณ...เชื่อมั่นในตัวเองแค่คนเดียว
สมาชิกพัฒนาเว็บ_ตำรวจบ้านเว็บอีสาน
*
*

โหวต 56

ล้มได้ไม่เป็นไร แต่อย่าท้อใจไปตลอดกาล

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 11:05:12 AM »

อยากมีไว้เหมือนกันครับ แต่ยังไม่มีเงิน bawling bawling bawling lol lol

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ ท่านเพี่ย
pobmee pobmee pobmee pobmee

เงือกที่บ้านไงน้าเว็บอิอิ supergrin supergrin supergrin supergrin

mr.uglyman
*
*

โหวต 69

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 10:48:25 PM »

pobmee pobmee pobmee pobmee.gifขั้นเทพ supergrin supergrin supergrin supergrin smash smash agree agree agree agree agree
pobmee pobmee pobmee
หวัดดีครับน้าการ์ด
เงือกที่บ้านไงน้าเว็บอิอิ supergrin supergrin supergrin supergrin

เอาไปก่อนติ๊ครับหัวหน้า .. ดอกบ่อหลายดอกครับ lol lol lol

เอ้า งั้นที่เขาว่า สองเต้าไม่เท่ากันนั้นไม่จริงใช่มั้ยครับ น้าลำไย
อยากได้ไปตกปลาสูดอยู่ครับ แต่คงไม่มีตังค์ซื้อ เหอๆ
บางอย่างของเก่าก็ดีกว่าของใหม่ แต่ถ้าว่ากันด้านเทคโนโลยีการผลิตของใหม่น่าจะดีกว่า (แม่นบ่ครับ รึจังใด๋) ขอบคุณที่เปิดประเด็นครับ น้าลำไย

นมไม่เท่ากันนั้นเหมือนกันทั้งเก่าใหม่ครับอาจารย์ เทคนิคการทำใหม่แต่วัสดุที่ใช้เค้าว่าประหยัดวัสดุเกินไปครับ

LoongBhu
สมาชิกค้าขาย
Full Member
*

โหวต 0

@คันเบ็ดกับรอกจะสอนเราเอง@

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 07:05:13 PM »

ขอบคุณครับผม เป็นข้อมูลที่ดีมากๆครับ  wavey

ทีมงาน khonkaenfishinggame.com -khonkaenfishinggame.com -
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์